รถตู้โดยสารปรับอากาศ สาย 1701 เส้นทาง นครปฐม – บางเลน ให้บริการโดย บริษัท พระปฐมเดินรถ จำกัด
เส้นทางเดินรถ / จุดที่ผ่าน : ม.ศิลปากร – ราชภัฏ – หนองงูเหลือม – ทัพหลวง – ลาดหญ้าไทร – กระถินแดง – หนองปลาไหล – ลำเหย – ทุ่งสีหลง – ดอนตูม – ดอนยอ – เกาะแรต – บางเลน
จุดจอด :
– นครปฐม จอดหน้าห้องน้ำ คิวรถเมล์บางหลวง
– บางเลน จอดท่ารถ
เวลาเดินรถ/เที่ยวรถ :
– นครปฐม 6:20 – 18:30 น.
– บางเลน 5:00 – 17:05 น.
อัตราค่าโดยสาร : – (จ่ายค่าโดยสารบนรถ)
เครดิตภาพ แอดมินโอม, ข้อมูลจากเพจ : รวมข้อมูลรถตู้และรถมินิบัสโดยสารทั่วประเทศ เฉพาะที่ถูกกฎหมายเท่านั้น
หมายเหตุ : ข้อมูลข้างต้นอาจจะมีการเปลี่ยนแปลง กรุณาตรวจสอบความถูกต้องจากผู้ให้บริการอีกครั้ง