รถตู้โดยสารปรับอากาศสาย 1156 ช่วงรังสิต-หมู่บ้านแก้วขวัญ ให้บริการโดย บริษัท ส.ธัญบุรีขนส่ง จำกัด (รถร่วม : กลุ่มสวัสดิการหมู่บ้านแก้วขวัญ)
เส้นทางเดินรถ / จุดที่ผ่าน : สะพานฟ้า – สะพานแดง – รพ.เอกปทุม – ม.นอร์ท – วัดเขียนเขต – ดรีมเวิลด์ – ม.อีสเทิร์น – ศาลธัญบุรี – อำเภอธัญบุรี – คลอง 7-8 – หมู่บ้านพรธิสาร 5 – ธัญญาพร 1
จุดจอด :
– รังสิตจอดสถานีรถตู้ข้างฟิวเจอร์ ช่อง 5
– หมู่บ้านแก้วขวัญจอดหน้าป้อมยาม
เวลาเดินรถ : ฟิวเจอร์ 6.00-22.30 น. จ่ายค่าโดยสารบนรถ
เครดิตภาพ แอดมินโอม, ข้อมูลจากเพจ : รวมข้อมูลรถตู้โดยสารหมวด 3 รถตู้ระหว่างจังหวัด เฉพาะที่ถูกกฎหมายเท่านั้น
หมายเหตุ : ข้อมูลข้างต้นอาจจะมีการเปลี่ยนแปลง กรุณาตรวจสอบความถูกต้องจากผู้ให้บริการอีกครั้ง