เส้นทางเดินรถ :
บขส.หัวอิฐ (ช่อง 8)-นาพรุ-ม.ราม-ไม้หลา-ร่อนพิบูลย์-สวนผัก-จุฬาภรณ์-ไม้เสียบ-ควนหนองหงษ์-ทุ่งโป๊ะ-หนองบัว-ป่าพะยอม-ม.ทักษิณ-โพธิ์ทอง-ไสยวน-บขส.พัทลุง-โลตัสพัทลุง-ท่ามิหรำ-ท่าแค-นาโหนด-แม่ขรี-ป่าบอน-ควนหินแท่น-โคกทราย-พรุพ้อ-คูหา-หาดใหญ่ใน-ตลาดเกษตร-มอ.-บขส.หาดใหญ่ (เยื้องทางเข้าประตู 1) บริการรับส่งถึงที่
เวลาเดินรถ :
เที่ยวแรก 4:00 น. (วันหยุดราชการ รถออก 5:00 น.)
เที่ยวสุดท้าย 17:30 น.
มีรถออกทุกครึ่งชั่วโมง
อัตราค่าโดยสาร : เต็มสาย 140 บาท
นอกจากนี้ยังบริการรับ-ฝากของอีกด้วย
ติดต่อสอบถาม หรือจองตั๋วสำรองที่นั่ง
นครศรีธรรมราช : เบอร์โทรศัพท์ –
หาดใหญ่ : ตลาดเกษตร(หาดใหญ่ใน)ช่อง1 , บขส.เก่า (หาดใหญ่)ช่อง22
หมายเหตุ : ข้อมูลข้างต้นอาจจะมีการเปลี่ยนแปลง กรุณาตรวจสอบความถูกต้องจากผู้ให้บริการอีกครั้ง